Bán nhà hẻm 385/66 Lê Văn Thọ Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4.05 x 16)
11,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Văn Thọ phường Thông Tây Hội | 133 triệu/m² | 44 triệu/m² - 269 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Thọ phường Thông Tây Hội | 187 triệu/m² | 133 triệu/m² - 339 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(4.05 x 16)
11,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9.5)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
6 Tỷ
188 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
204 m²(12 x 17)
32,9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
61 m²(3.4 x 17.6)
7,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
137 m²(6.35 x 22)
15,7 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
204 m²(12 x 17)
32,9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
137 m²(6.35 x 22)
15,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9.5)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
9 Tỷ 650 Triệu
219 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
52 m²(4 x 14)
14 Tỷ
269 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
13,2 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
61 m²(405 x 16)
11,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
39 m²(45 x 102)
7,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
39 m²(45 x 115)
7,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
75 m²(4.5 x 16.6)
9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai