Bán nhà hẻm 481/24 Nguyễn Văn Khối ( Số Cũ 481.24 Đường số 10) Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thông Tây Hội
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Thông Tây Hội | 131 triệu/m² | 69 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Thông Tây Hội | 157 triệu/m² | 83 triệu/m² - 231 triệu/m² |
Nhà phố
82 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.9 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(5 x 6.5)
5 Tỷ 880 Triệu
190 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(4.1 x 7.8)
4 Tỷ 390 Triệu
142 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
19 m²(4 x 8.1)
4 Tỷ 280 Triệu
225 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
6 Tỷ 480 Triệu
180 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(3.8 x 20)
10,4 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(3.8 x 20)
10,4 Tỷ
179 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(2.9 x 7.9)
3 Tỷ 999 Triệu
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(6 x 13)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3 Tỷ 980 Triệu
133 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(4.1 x 7.8)
4 Tỷ 390 Triệu
142 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
19 m²(4 x 8.1)
3 Tỷ 990 Triệu
210 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(7 x 13.5)
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5)
2,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(7.5 x 21)
20,8 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
138 m²(4 x 29)
11,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.5 x 9)
3 Tỷ 850 Triệu
124 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(34 x 8)
4 Tỷ 270 Triệu
164 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
11 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai