Bán nhà hẻm MPN 4/23/9 (Thửa 600 Tờ 94) 4.23.9 Đường số 3 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
10,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 3 phường Hiệp Bình | 97 triệu/m² | 31 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 3 phường Hiệp Bình | 100 triệu/m² | 54 triệu/m² - 191 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
10,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
67 m²(6 x 11)
8,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
200 m²(6.5 x 30)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
43 m²(3.7 x 11.5)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
49.6 m²(4.2 x 11.8)
4 Tỷ 350 Triệu
87.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
10,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
26.5 m²(3.7 x 7.7)
2,6 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
131 m²(6 x 22)
13,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
183 m²(8.7 x 23)
35 Tỷ
191 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
330 m²(12 x 18)
17 Tỷ 890 Triệu
54.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
69.6 m²(4 x 17.4)
9,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
450 m²(15 x 30)
37,9 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
59 m²(4 x 14.7)
6,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
59 m²(4 x 14.7)
6,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
48 m²(5.3 x 9)
4,2 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
17 m²(3 x 5.8)
1 Tỷ 150 Triệu
67.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
62 m²(6 x 8.5)
4 Tỷ 950 Triệu
79.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
222 m²(6.5 x 34)
15,9 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
400 m²(13 x 31)
36 Tỷ
90 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai