Bán nhà 45B Đường số 38 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 99 triệu/m² | 73 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Phú | 179 triệu/m² | 100 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 125 triệu/m² | 73 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Phú | 103 triệu/m² | 42 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 149 triệu/m² | 39 triệu/m² - 235 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 172 triệu/m² | 134 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Gò Dưa | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hiệp Bình | 113 triệu/m² | 23 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 141 triệu/m² | 56 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Đông | 93 triệu/m² | 23 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lý Tế Xuyên | 96 triệu/m² | 46 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Nhung | 187 triệu/m² | 187 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng | 187 triệu/m² | 91 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1 | 145 triệu/m² | 61 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 13 | 474 triệu/m² | 21 triệu/m² - 2,02 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 78 triệu/m² | 25 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Bình | 89 triệu/m² | 89 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trưng Trắc B | 196 triệu/m² | 196 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 106 triệu/m² | 50 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đinh Thị Thi | 267 triệu/m² | 267 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 136 triệu/m² | 42 triệu/m² - 419 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 121 triệu/m² | 54 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 99 triệu/m² | 54 triệu/m² - 191 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 88 triệu/m² | 37 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 108 triệu/m² | 49 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 108 triệu/m² | 32 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 137 triệu/m² | 78 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 90 triệu/m² | 31 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 96 triệu/m² | 75 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 100 triệu/m² | 17 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 83 triệu/m² | 39 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 112 triệu/m² | 47 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 105 triệu/m² | 61 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 79 triệu/m² | 36 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 95 triệu/m² | 89 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 77 triệu/m² | 49 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 6,28 tỷ/m² | 30 triệu/m² - 62,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 127 triệu/m² | 93 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 74 triệu/m² | 53 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 20 | 86 triệu/m² | 61 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 21 | 89 triệu/m² | 64 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 22 | 84 triệu/m² | 40 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24 | 89 triệu/m² | 41 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 26 | 79 triệu/m² | 57 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 27 | 99 triệu/m² | 77 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 28 | 129 triệu/m² | 115 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 29 | 330 triệu/m² | 330 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 30 | 82 triệu/m² | 45 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32 | 12,56 tỷ/m² | 45 triệu/m² - 37,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33 | 93 triệu/m² | 68 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 35 | 87 triệu/m² | 53 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 36 | 102 triệu/m² | 60 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 37 | 77 triệu/m² | 63 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 38 | 112 triệu/m² | 72 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 40 | 10,10 tỷ/m² | 57 triệu/m² - 70,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 41 | 89 triệu/m² | 25 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 42 | 92 triệu/m² | 33 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 44 | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 45 | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 46 | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 47 | 84 triệu/m² | 65 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 48 | 71 triệu/m² | 27 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 49 | 85 triệu/m² | 53 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 50 | 101 triệu/m² | 101 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 52 | 86 triệu/m² | 47 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 53 | 85 triệu/m² | 46 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 54 | 84 triệu/m² | 65 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 112 | 153 triệu/m² | 153 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
510 m²(17 x 30)
63 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
75 m²(8 x 9)
8 Tỷ 990 Triệu
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
48 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
190 m²(5.6 x 29)
12,8 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
890 m²(12 x 80)
140 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
43 m²(4.4 x 10)
4,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 46
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
161 m²(6.5 x 28)
35 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
153 m²(8 x 26)
20 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(6 x 20)
7 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
116 m²(6.8 x 17)
17,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
60 m²(4.4 x 14)
14 Tỷ
233 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
160 m²(10 x 15)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
14,6 Tỷ
73 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai