Bán nhà 251 Quốc lộ 13 cũ Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
48 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
272 m²(7.5 x 39)
64 Tỷ
235 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
201 m²(8.5 x 24)
25 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
48 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
172 m²(6 x 21)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
15 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
638 m²(13.8 x 53)
76,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2 Tỷ 350 Triệu
39.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²(8.5 x 24)
25 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
53 Tỷ
215 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
240 m²(8.5 x 28)
25 Tỷ
104 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
202 m²(6 x 49)
32 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
110 m²(5.4 x 21)
5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
39 m²(3.3 x 12)
8,8 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
1809 m²(33.55 x 82)
130 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai