Bán nhà hẻm 82/9 Đường số 2 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
16,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 2 phường Hiệp Bình | 91 triệu/m² | 47 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 2 phường Hiệp Bình | 110 triệu/m² | 54 triệu/m² - 212 triệu/m² |
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
16,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
9 Tỷ 990 Triệu
97.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
145 m²(6 x 22)
9,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
129 m²(8.1 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
120 m²(8.1 x 16.5)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
10,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
353 m²(17 x 21)
26 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
445 m²(8 x 55)
35 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
38 m²(35 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
104 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
12,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
1158 m²(29 x 58)
65 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,1 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
102 m²(51 x 20)
10 Tỷ
98 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
82 m²(4 x 205)
5,2 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(5.5 x 12)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
174 m²(7.7 x 23)
15 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
55 m²(5.7 x 10)
7,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
129 m²(8 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
32.2 m²(3 x 10.5)
2,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai