Bán nhà 46 Tam Bình (Thửa 74 Tờ 1) Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
14,6 Tỷ
73 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường B phường Hiệp Bình | 125 triệu/m² | 73 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường B phường Hiệp Bình | 103 triệu/m² | 68 triệu/m² - 132 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
14,6 Tỷ
73 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
130 m²(8 x 16.5)
26 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
12,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
102 m²(5 x 20.3)
14 Tỷ
137 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
240 m²(14 x 17.5)
29 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
1 Tỷ 250 Triệu
83.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
12,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
107.8 m²(6.5 x 17)
7 Tỷ 350 Triệu
68.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
118 m²(6 x 19.5)
11,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
6,4 Tỷ
112 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai