Bán nhà 133 Kha Vạn Cân Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(5.6 x 29)
12,8 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
12,8 Tỷ
~ 128 Triệu/m²100m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 16m |
Bán nhà mặt tiền 127 B, phường Hiệp Bình
Diện tích: 5 x 20m
Diện tích công nhận: 100m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 12.8 Tỷ
Nhà phố
190 m²(5.6 x 29)
12,8 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
12,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
196.7 m²(8 x 24)
12,8 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
102 m²(5 x 20.3)
14 Tỷ
137 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
12,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
118 m²(6 x 19.5)
11,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
106 m²
12.8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
14 Tỷ
137 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai