Bán nhà hẻm 5/10/16 Đường số 27 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Hiệp Bình | 150 triệu/m² | 54 nghìn/m² - 90,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Hiệp Bình | 387 triệu/m² | 17 triệu/m² - 70,00 tỷ/m² |
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
77.5 m²(4 x 17.5)
6,5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
104 m²(4.5 x 23)
8,3 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
75 m²(5.3 x 14.5)
7 Tỷ 350 Triệu
98 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
16,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
84 m²(5 x 15)
7,6 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
124 m²(9.5 x 13)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
10,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
9,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
510 m²(17 x 30)
63 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
21 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 950 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
98 m²(16 x 6)
4 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
203 m²(6 x 33)
8,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
30 m²(3.8 x 8)
4,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
Nhà phố
165 m²(10 x 16.5)
16 Tỷ
97 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
140 m²(7.4 x 23)
17,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
75 m²(8 x 9)
8 Tỷ 990 Triệu
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
165 m²(12.5 x 12)
16,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai