Bán nhà hẻm 866/2/9/2F Quốc Lộ 13 Quốc Lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
124 m²(9.5 x 13)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường C phường Hiệp Bình | 110 triệu/m² | 37 triệu/m² - 1,67 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường C phường Hiệp Bình | 130 triệu/m² | 39 triệu/m² - 235 triệu/m² |
Nhà phố
124 m²(9.5 x 13)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
21 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 950 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
98 m²(16 x 6)
4 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
165 m²(10 x 16.5)
16 Tỷ
97 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
48 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²(8.7 x 22.5)
15,8 Tỷ
79 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
272 m²(7.5 x 39)
64 Tỷ
235 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
69 m²(6.15 x 12)
10,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(3.9 x 21.4)
8,6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
201 m²(8.5 x 24)
25 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
8 Tỷ 990 Triệu
176 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
8 Tỷ 990 Triệu
176 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
8 Tỷ 990 Triệu
176 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai