Bán nhà 20K Nguyễn Duy Dương Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4.1 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường A | 74 triệu/m² | 38 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ba Đình | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Đông | 68 triệu/m² | 29 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cao Xuân Dục | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| mặt tiền đường E | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoài Thanh | 77 triệu/m² | 58 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lưu Hữu Phước | 73 triệu/m² | 58 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lương Văn Can | 83 triệu/m² | 59 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mạc Vân | 124 triệu/m² | 118 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mễ Cốc | 78 triệu/m² | 46 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Duy | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Sỹ Liên | 86 triệu/m² | 86 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phong Phú | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Thế Hiển | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| mặt tiền đường Rạch Cát | 107 triệu/m² | 82 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tùng Thiện Vương | 105 triệu/m² | 91 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ụ Cây | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Nhà phố
68 m²(4.1 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
46 m²(3.2 x 14.5)
3,6 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
87 m²(3.5 x 26)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
74 m²(3.5 x 21)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4.4 x 12)
4,6 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
24.6 m²(3.3 x 7.7)
2,2 Tỷ
89.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Rạch Cát
Nhà phố
57.6 m²(4.1 x 14)
3,9 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
Nhà phố
60 m²(3.6 x 17)
4,9 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Rạch Cát
Nhà phố
68 m²(5.5 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
68 m²(5.5 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
68 m²(4 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 9)
3,4 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Đất
54 m²(8.4 x 6.4)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
Căn Hộ Dịch Vụ
17 m²(2.7 x 6)
2,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4.2 x 10)
4,3 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
4,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Rạch Cát
Nhà phố
108.4 m²(4.5 x 23)
4 Tỷ 350 Triệu
40.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
30 m²(5.3 x 5.7)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai