Bán nhà hẻm 187/1/1a Mễ Cốc, Phú Định
Nhà phố
53.1 m²(3.8 x 13)
3,2 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
3,2 Tỷ
~ 59.3 Triệu/m²54m²
(8.4m x 6.4m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.4m | |
| Dài | 6.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
28.08.2025 CHỦ GẤP BÁN GIẢM CHÀO 400 TR CÒN 3.2 TỶ
??? ĐẤT NGANG KHỦNG 8.4 X 6.4 , DT 54 M2 GIÁP CẦU CHÀ VÀ. GIÁ 3.2 TỶ
✅Mô tả:
?Diện tích 54m2, ngang 8.4 m dài 6.4 m.
?Cách hẻm xe hơi 50m
?Gần cầu Chà Và , qua quận5 chỉ 5 phút. Giấy phép xây dựng 1 trệt 3 lầu
?Sổ Hồng, công chứng nhanh.
Nhà phố
53.1 m²(3.8 x 13)
3,2 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
62 m²(4.3 x 14.5)
3,2 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
28 m²(26 x 11)
3,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
32 m²(3.7 x 9.2)
3,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bến Bình Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
26 m²(4.2 x 5)
3,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai