Bán nhà 41 Tú Mỡ Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(8.7 x 19)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tú Mỡ | 189 triệu/m² | 133 triệu/m² - 220 triệu/m² |
Nhà phố
120 m²(8.7 x 19)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
29 m²(5.3 x 4.6)
6 Tỷ 180 Triệu
213 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
28.5 m²(5 x 5)
6 Tỷ 280 Triệu
220 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
4,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
22.5 m²(4.5 x 5.5)
4,7 Tỷ
209 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
48 m²(4.3 x 10)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai