Bán nhà hẻm 62/7 Phạm Huy Thông Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
15,7 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Huy Thông
16 Tỷ
~ 133 Triệu/m²120m²
(8.7m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.7m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 |
Thích hợp xây CHdV. 2 mặt tiền . Đỉnh khu vực phường 7 cũ đối diện CGV Vincom
? MẶT TIỀN TÚ MỠ – SÁT PHAN VĂN TRỊ – QUỸ ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM ?
? DT lớn 8,7 x 19 – Công nhận 120m² 41
? Giá chào: 16 TỶ (thương lượng)
✨ Mô tả chi tiết:
Hiện trạng bán đất tặng nhà 2 tầng, đang có gia đình ở ổn định, gồm 4 phòng ngủ.
Nhà 2 mặt tiền trước – sau, cực kỳ hiếm, mua xây mới ở, làm khách sạn, CHDV, building văn phòng đều rất đẹp.
Khu vực trung tâm sầm uất, đường trước nhà rộng 8m, thông thẳng Phan Văn Trị – Nguyễn Du.
Xung quanh tiện ích đầy đủ: gần Vincom, trường đại học, khu dân trí cao, kinh doanh cực tốt.
? Pháp lý:
Sổ hồng đẹp, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên ngay.
? Sản phẩm phù hợp cho khách mua giữ tiền, đầu tư xây mới hoặc khai thác dòng tiền lâu dài.
? Quan tâm inbox hoặc gọi trực tiếp để xem vị trí thực tế và thương lượng chính chủ.
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
15,7 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Huy Thông
Nhà phố
39 m²(4.1 x 14)
15,5 Tỷ
397 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
101 m²(7 x 17.5)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
80 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
107 m²(5.6 x 20)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
100 m²(5.9 x 17)
16 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
16 Tỷ
308 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
64 m²(3.2 x 30)
16 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai