Bán nhà 41 Tú Mỡ Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(8.7 x 19)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
16 Tỷ
~ 250 Triệu/m²64m²
(3.2m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 |
? 2 MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỚC SAU
? ĐƯỢC XÂY 7 TẦNG
? Vị trí đoạn không có con lươn. Cực kỳ sầm uất. 2 mặt tiền kinh doanh trước sau - Vỉa hè 2m sạch đẹp. (Mặt tiền Phan Văn Trị + Mặt tiền Nguyễn Du)
? Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề. GPXD 7 Tầng : Trệt + Lửng + 4 Tầng + Sân Thượng.
? Vị trí Vàng ngay sát Vincom Phan Văn Trị - Cityland Center Hill - Chợ Gò Vấp - Emart.
? Sổ A4 - Pháp lý chuẩn - Hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
120 m²(8.7 x 19)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
82.8 m²(5 x 18)
15,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
15,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
17 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
15 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
82.8 m²(5 x 17)
17,3 Tỷ
209 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
16,8 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai