Bán nhà 5 ( Sc : 46 ) Tú Mỡ Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(5.3 x 4.6)
6 Tỷ 180 Triệu
213 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
6 Tỷ 280 Triệu
~ 220 Triệu/m²28.5m²
(5m x 5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28.5 m2 |
9/4 GIẢM LẦN 3 thêm 200Tr - TỔNG GIẢM 700 Tr-- Giá mới 6.28 TỶ RA LỘC.
6/4 GIẢM SỐC THÊM 300TR - TỔNG GIẢM 500TR - GIÁ MỚI 6.48 TỶ.
1/4 GIẢM 200Tr - GIÁ MỚI 6.78 Tỷ.
?? SIÊU PHẨM. TÂN CỔ ĐIỂN FULL NỘI THÁT MẶT TIỀN NGAY VINCOM PHAN VĂN TRỊ GÒ VẤP- 3 TẦNG - 3 PN- 6.48 TỶ.
? Địa chỉ: Tú Mỡ - Phưởng 7 - Gò Vấp ( Phường Hạnh Thông)
? Diện tích sử dụng: Ngang 5.2m , Dài 4.6M - DTCN: 28.5m2.
? Công Năng: Trệt, 2 lầu, 3 Pn , 3 WC.
? Pháp lý: Sổ hồng sẵn công chứng ngay.
? Vị trí đắc địa: Mặt tiền gần Vincom Phan Văn Trí thích hợp định cư Gần Sân Bay- xung quanh sầm uất tiện ích vv...
✨ Nhà thích hợp xách vali ở ngay .
? Giá cực tốt cơ hội hiếm có!
Nhà phố
29 m²(5.3 x 4.6)
6 Tỷ 180 Triệu
213 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
74 m²(4 x 20)
6,3 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
47 m²(3.1 x 14)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
49 m²(3.5 x 12)
6,3 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
36 m²(4.2 x 9)
6,4 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
43 m²(4.3 x 10)
6,3 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
58 m²(4.4 x 15.5)
6,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
6,3 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai