Bán chung cư (48.14 Lê Lợi) Đường số 1 Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(464 x 215)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Nhơn
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 205 triệu/m² | 130 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 1 | 119 triệu/m² | 80 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 71 triệu/m² | 35 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(464 x 215)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
262 m²(13.6 x 19.3)
75 Tỷ
286 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
68.4 m²(4 x 17)
11,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
330 m²(15 x 22)
80 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
20,8 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
108 m²(5 x 19)
19,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(7 x 9)
2 Tỷ 550 Triệu
41.1 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4.2 x 11.5)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3.7 x 7.3)
3,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
40 m²(4 x 10)
4,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
39,5 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(7.6 x 6)
1 Tỷ 630 Triệu
35.4 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
50 m²(3 x 17)
4 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai