Bán nhà 266 ( Thửa 539 Tờ 56 ) Tô Ngọc Vân Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
145 m²(5.5 x 26)
9 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 94 triệu/m² | 10 triệu/m² - 525 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 79 triệu/m² | 60 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 55 triệu/m² | 33 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Nhà phố
145 m²(5.5 x 26)
9 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
230 m²(5.1 x 42)
17 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
97 m²(4.2 x 23)
10 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
97 m²(4.2 x 23)
10 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
60.7 m²(4 x 16)
3 Tỷ 950 Triệu
65.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
142 m²(7.1 x 20)
5,2 Tỷ
36.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
99 m²(7.1 x 14)
4,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
112.5 m²(4.1 x 26.5)
4 Tỷ 750 Triệu
42.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
66.4 m²(4.2 x 16.5)
12,6 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
1124.9 m²(32 x 42)
37,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
1500 m²(33 x 59)
65 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
38 m²(4.2 x 10)
2 Tỷ 250 Triệu
59.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
273 m²(8 x 24)
16,9 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
100 m²(3.6 x 37)
9,2 Tỷ
92 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
12 m²(5 x 21)
6,3 Tỷ
525 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
1500 m²(33 x 59)
65 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
130.5 m²(4.5 x 31)
1 Tỷ 350 Triệu
10.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
14 Tỷ 880 Triệu
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai