Bán đất thửa 1202 tờ 18 Thới An 13 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
134 m²(5 x 28)
8,9 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thới An 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Thới An 13 | 63 triệu/m² | 52 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An 13 | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
Đất
134 m²(5 x 28)
8,9 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
106 m²(6 x 20)
8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
91.8 m²(4.5 x 20.3)
4,8 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
96.1 m²(4 x 24)
6,3 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
77.2 m²(4 x 19.3)
4 Tỷ 650 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai