Bán chung cư Chung cư Thới An (Thửa 1418, tờ 38) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(7 x 20)
4,8 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Thới An | 96 triệu/m² | 59 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An | 59 triệu/m² | 49 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Thới An | 38 triệu/m² | 31 triệu/m² - 49 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(7 x 20)
4,8 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
60 m²(6.6 x 9)
3 Tỷ 180 Triệu
53 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
60 m²(6.6 x 9)
3 Tỷ 180 Triệu
53 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
8,6 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
134 m²(5 x 28)
8,9 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
51 m²(4.6 x 12)
5 Tỷ 980 Triệu
117 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
50 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
78 m²(4.2 x 18)
4 Tỷ 250 Triệu
54.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(7 x 13)
4,1 Tỷ
30.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
116 m²(4 x 27)
11,5 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
66 m²(4 x 26)
8,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
59.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
56 m²(4 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
63.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
10 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
2039 m²(37 x 55)
120 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
100 m²(5 x 20)
6,9 Tỷ
69 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
60 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
82 m²(4.2 x 24.6)
8 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
50 m²(5.2 x 12)
3 Tỷ 250 Triệu
65 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai