Bán nhà mặt tiền 712 Lê Văn Khương, Thới An
Nhà phố
598 m²(16 x 57)
53 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
65 Tỷ
~ 43.3 Triệu/m²1500m²
(33m x 59m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 33m | |
| Dài | 59m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1500 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà 418 Tô Ngọc Vân Phường Thới An
Diện tích: 33 x 59m
Diện tích công nhận: 1.500,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 65.0 Tỷ
Nhà phố
598 m²(16 x 57)
53 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
200 m²(9 x 22)
53 Tỷ
265 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
200 m²(9 x 22)
53 Tỷ
265 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
1500 m²(33 x 59)
65 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
2700 m²(70 x 40)
58 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
1403 m²
70 Tỷ
49.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
168 m²(8.1 x 20.5)
55 Tỷ
327 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
2308 m²(25 x 60)
78 Tỷ
33.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai