Bán nhà hẻm 75/10/1A Thạnh Xuân 38 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(5.4 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thới An | 83 triệu/m² | 19 triệu/m² - 3,35 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thới An | 79 triệu/m² | 68 nghìn/m² - 265 triệu/m² |
Nhà phố
70 m²(5.4 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
374 m²(8 x 47)
15 Tỷ
40.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 43
Nhà phố
70 m²(5.5 x 13)
5,9 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
85 m²(3.9 x 26)
6 Tỷ 999 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
109 m²(5 x 25)
6,3 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
662 m²(6 x 99)
25 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
600 m²(16 x 40)
37 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
107 m²(4.9 x 22)
15 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
480 m²(24 x 20)
45 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 2
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
8,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ 950 Triệu
117 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
357 m²(13 x 26)
7 Tỷ 950 Triệu
22.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
40.5 m²(4.5 x 9)
4,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
9,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Nhà phố
77 m²(5 x 16)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
18.5 m²(4 x 4.6)
2,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Nhà phố
63 m²(4 x 16.2)
6 Tỷ 750 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
108 m²(4 x 27)
9,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
108 m²(4 x 27)
9,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
125 m²(5.1 x 25)
4,9 Tỷ
39.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai