Bán nhà hẻm 136/2 Thới An 16 (TA16) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
109 m²(5 x 25)
6,3 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Thới An phường Thới An | 99 triệu/m² | 37 triệu/m² - 324 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới An phường Thới An | 99 triệu/m² | 60 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Nhà phố
109 m²(5 x 25)
6,3 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
68 m²(4 x 21)
8,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
92 m²(4.5 x 20.5)
6 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
8,6 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
96 m²(6.2 x 16)
6,2 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
22 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
318 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
51 m²(4.6 x 12)
5 Tỷ 980 Triệu
117 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
108 m²(6 x 14)
4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
86 m²(4 x 24)
6,5 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
147 m²(5 x 30)
8,8 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
50 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
50 m²(4.11 x 12.2)
6,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
23 m²(5.2 x 4.5)
2,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
116 m²(4 x 27)
11,5 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
82 m²(6.5 x 13.8)
5 Tỷ 850 Triệu
71.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
66 m²(4 x 26)
8,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
55 m²(4 x 17)
4 Tỷ 150 Triệu
75.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
10 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai