Bán nhà 70 + 72 + 76 Đường số 18 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 117 triệu/m² | 19 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 120 triệu/m² | 49 triệu/m² - 418 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 107 triệu/m² | 66 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Biệt Thự mặt tiền đường số 1 | 290 triệu/m² | 230 triệu/m² - 321 triệu/m² |
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1193 m²(40 x 30)
95 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.5 x 13)
8,6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
337 m²(5.5 x 35)
29,2 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
81 m²(5.8 x 14)
8,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
81 m²(5.8 x 14)
8,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
122 m²(7.5 x 20)
9 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
18 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.5 x 13)
10,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(6.5 x 10)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.3 x 10)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(45 x 14)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(10 x 22)
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
229.5 m²(11 x 22)
55 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74.4 m²(6.4 x 16)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
160 m²(8 x 20)
40 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(6.9 x 8.8)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(28 x 10)
117 Tỷ
418 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
241 m²(9 x 24)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai