Bán nhà 10 (Thửa 542 tờ 3) Trịnh Khắc Lập Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường C | 119 triệu/m² | 85 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường C | 82 triệu/m² | 27 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 109 triệu/m² | 79 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(8.3 x 9.2)
3 Tỷ 780 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
123 m²(5 x 24.6)
11,8 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
257 m²(7.8 x 34)
23 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
150 m²(5 x 30)
11,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(5 x 24.6)
11,8 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(17 x 15)
8,8 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(7.7 x 20)
16,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
15 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
23 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
125 m²(6 x 22)
11,1 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2142 m²(34.5 x 62)
275 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
150 m²(5 x 30)
14 Tỷ 250 Triệu
95 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
286 m²(33 x 12)
9 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
160 m²(8 x 20)
13 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(6.5 x 25)
12,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(7.7 x 20)
16,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(5 x 12)
14,4 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(7 x 17)
14,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai