Bán nhà 72A Thạnh Mỹ Lợi (Thửa 576 - Tờ 11) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
210 m²(8 x 26)
21,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường A | 119 triệu/m² | 53 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường A | 92 triệu/m² | 72 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường A | 84 triệu/m² | 84 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Nhà phố
210 m²(8 x 26)
21,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(7.6 x 16)
9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
165 m²(8.8 x 19)
22 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
210 m²(8 x 26)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
104.5 m²(17 x 15)
8,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
196 m²(6.5 x 33)
14,9 Tỷ
76 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
123 m²(5 x 25)
15 Tỷ
122 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
96 m²(8 x 12)
9,5 Tỷ
99 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
189.6 m²(5.3 x 31)
23,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(5.6 x 12)
5 Tỷ 990 Triệu
88.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
69 m²(4 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
378 m²(9.2 x 41)
27,2 Tỷ
72 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
123 m²(8 x 15)
19,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
25,7 Tỷ
129 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
30 Tỷ
273 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
12,9 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai