Bán đất 70 - 72 76 Đường 18 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
1193 m²(40 x 30)
95 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
1
Đất
1193 m²(40 x 30)
95 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.5 x 13)
8,6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
337 m²(5.5 x 35)
29,2 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
81 m²(5.8 x 14)
8,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
18 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.5 x 13)
10,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(10 x 22)
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
229.5 m²(11 x 22)
55 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74.4 m²(6.4 x 16)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
160 m²(8 x 20)
40 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4.1 x 18)
6,6 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5.2 x 15.3)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5.2 x 15.3)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.3 x 15)
5,3 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
404 m²
85 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
7988.9 m²
650 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
22000 m²
410 Tỷ
18.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai