Bán đất thửa 750 tờ 7 Mặt phố Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
74.4 m²(6.4 x 16)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
6,5 Tỷ
~ 81.3 Triệu/m²80m²
(5.2m x 15.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 15.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Ngày 05/05/2025, chủ khóc giảm giá tiếp 800 triệu, tổng giảm 1.1 tỷ, giá mới 6.5 tỷ.
Ngày 04/04/2025, chủ giảm tiếp 300 triệu, tổng giảm 700 triệu, giá mới chỉ 7.3 tỷ.
Ngày 12/03/2025, chủ báo giảm giá 400tr, giá mới 7.6 tỷ.
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – GẦN BV LÊ VĂN THỊNH – CÁT LÁI, TP. THỦ ĐỨC
? Diện tích: 5.2m x 15.3m, sổ vuông A4, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
? Vị trí đắc địa: Hẻm xe hơi, an ninh, gần BV Lê Văn Thịnh, UBND, chợ, trường học. Kết nối nhanh Mai Chí Thọ – Xa Lộ Hà Nội – Cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây.
? Tiềm năng:
✔ Giá trị BĐS tăng theo hạ tầng và quy hoạch.
✔ Gần Thủ Thiêm, KĐT Cát Lái, khu công nghiệp, cảng biển.
✔ Phù hợp ở, làm văn phòng, cho thuê dài hạn.
? Giá mới: 7.6 tỷ (thương lượng).
Đất
74.4 m²(6.4 x 16)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4 x 20)
6,5 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
81.2 m²(4 x 21)
6,5 Tỷ
80 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
74 m²(4.1 x 18)
6,6 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5.2 x 15.3)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
151 m²
6.5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
120 m²
6.5 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Đất
61.4 m²
6.5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai