Bán đất thửa 584 tờ 5 Đường số 2 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
86 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
2
Đất
86 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
85 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
200 m²(10 x 20)
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
240 m²(12 x 20)
40,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
320 m²(12 x 27)
54,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
200 m²(10 x 20)
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
238 m²(10 x 23.8)
40 Tỷ 460 Triệu
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
90 m²(5 x 18)
14,1 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai