Bán chung cư Phú Định Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(6.3 x 13)
4,6 Tỷ
55.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Phú Định | 89 triệu/m² | 31 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Phú Định | 98 triệu/m² | 52 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(6.3 x 13)
4,6 Tỷ
55.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
145 m²(4.2 x 42.2)
14 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(3.65 x 12)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Căn Hộ Dịch Vụ
58.2 m²(4 x 14.5)
8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
162 m²(10 x 26)
30 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
118 m²(6 x 20)
5,4 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
117 m²(8.6 x 14.2)
4,4 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
88 m²(3.8 x 22.5)
9,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4.7 x 10.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
86 m²(3.3 x 22)
9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
118 m²(8.6 x 11)
4,8 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
915 m²(25 x 39)
28 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
148 m²(8 x 20)
10,5 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
268.8 m²(9.2 x 24)
18 Tỷ
67 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
93 m²(4 x 18)
7 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
33 m²(4 x 8.5)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
134 m²(6 x 22)
11,2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
209 m²(7.1 x 31.5)
15 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
46.8 m²(4.1 x 12.3)
5 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai