Bán chung cư Chung cư Western Capitol 116 Lý Chiêu Hoàng Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lý Chiêu Hoàng | 178 triệu/m² | 88 triệu/m² - 343 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Lý Chiêu Hoàng | 57 triệu/m² | 53 triệu/m² - 66 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
74 m²(4.4 x 24)
13 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
118 m²(4.2 x 24)
17 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
391 m²(14 x 28)
25,8 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
73.4 m²(4.4 x 24.4)
13,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(8 x 10)
4,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
53 m²(3 x 15)
9,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
93.2 m²(4 x 24)
23 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
11 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
100 m²(3.9 x 26)
15,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
150 m²(4.8 x 30)
30,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
100 m²(4 x 26)
16,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
70.2 m²(3.9 x 18)
9 Tỷ 650 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
64 m²(7.8 x 8.2)
9,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
38 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
110 m²(4 x 23)
35,5 Tỷ
323 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
18,5 Tỷ
343 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
79 m²(4 x 26)
15,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
1274 m²
128 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
53 m²(3.6 x 14.5)
9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai