Bán đất thửa 643-4 tờ 4 Đường số 1 Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
6,5 Tỷ
~ 148 Triệu/m²44m²
(3.65m x 12m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.65m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 |
? NHÀ ĐẸP PHÚ ĐỊNH – 4 TẦNG Ở NGAY – 5PN 4WC HẺM THÔNG GẦN MẶT TIỀN – CHỈ 6.5 TỶ ?
? NHÀ ĐẸP PHÚ ĐỊNH – Ở NGAY – HẺM THÔNG GẦN MẶT TIỀN – CHỈ 6.5 TỶ ?
✨ Vị trí vàng Quận 8 – cách mặt tiền Phú Định chỉ 20m
Hẻm 3m thông thoáng, khu dân cư an ninh, dân trí cao – cực kỳ phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 3.65m x 12m (CN 44m² – sử dụng 133m²)
• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
• Gồm: 5 phòng ngủ – 4 WC
• Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
? Công năng cực tốt:
• Phù hợp ở gia đình đông người
• Setup spa, nail, studio, văn phòng nhỏ
• Làm kinh doanh online,hoặc ở đông thành viên.
? Ưu điểm nổi bật:
• Gần mặt tiền – di chuyển cực tiện
• Không ngập nước
• Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn
? Giá chỉ: 6.5 tỷ (còn thương lượng ra lộc cho khách)
Đất
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
6 Tỷ 480 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.75 x 12.23)
6 Tỷ 80 Triệu
132 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
81.3 m²(4.8 x 17)
6,3 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8.5 x 19)
6,9 Tỷ
43.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 990 Triệu
150 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 68
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 990 Triệu
74.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai