Bán nhà hẻm 358/9 Phú Định Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.65 x 12.1)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
7 Tỷ
~ 75.3 Triệu/m²93m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 93 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 198 Phú Định, Phường Bình Phú
Diện tích: 4 x 18m
Diện tích công nhận: 93m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
44 m²(3.65 x 12.1)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4.5 x 10)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4 x 11)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ 950 Triệu
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4.7 x 10.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
92 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
105 m²(6.8 x 15)
6 Tỷ 999 Triệu
66.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
90.3 m²(6 x 15)
6,6 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai