Bán nhà hẻm 358/9 Phú Định Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.65 x 12.1)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phú Định phường Bình Phú | 85 triệu/m² | 30 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phú Định phường Bình Phú | 88 triệu/m² | 31 triệu/m² - 185 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(3.65 x 12.1)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
44 m²(3.7 x 12)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
145 m²(4.2 x 42.2)
14 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4.5 x 10)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4 x 11)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ 950 Triệu
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
133 m²(3 x 22)
8,7 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
3,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
1200 m²(20 x 44)
64 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
4,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
297 m²(10.5 x 26.6)
20,8 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
1200 m²(20 x 44)
56 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
162 m²(10 x 26)
30 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
98 m²(5.9 x 16.7)
5,9 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
77 m²(5.1 x 15)
5,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
67 m²(4 x 16.5)
4,3 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai