Bán chung cư Lũy Bán Bích Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 19)
28 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lũy Bán Bích | 217 triệu/m² | 100 triệu/m² - 610 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Lũy Bán Bích | 102 triệu/m² | 81 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng mặt tiền đường Lũy Bán Bích | 166 triệu/m² | 59 triệu/m² - 272 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 19)
28 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
411.8 m²(7 x 50)
55 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
21 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
59 m²(4 x 15.5)
16 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Căn Hộ Dịch Vụ
347 m²(11.5 x 32)
28 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
68 m²(5.3 x 14)
16,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
105.05 m²(4.35 x 24.15)
17 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
386.9 m²(9.8 x 33.6)
89 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
106 m²(4.8 x 22)
20,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
83 m²(4.5 x 20)
14,2 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
76.2 m²(4.2 x 17.5)
18,3 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
170 m²(5 x 28)
26,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
170 m²(5 x 28)
26 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
100 m²(3.9 x 27)
21,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
3618 m²(9.5 x 119.4)
361 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
86.52 m²(4.12 x 21)
16,2 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Tòa Nhà Văn Phòng
368 m²
100 Tỷ
272 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
56 m²(10 x 6)
7 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
245.8 m²
150 Tỷ
610 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Tòa Nhà Văn Phòng
2452.8 m²
145 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai