Bán nhà 97 Luỹ Bán Bích Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4 x 15.5)
16 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
16,2 Tỷ
~ 187 Triệu/m²86.52m²
(4.12m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.12m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86.52 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 38 Luỹ Bán Bích
Diện tích: 4,12x21m
Diện Tích Công Nhận: 87m2
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 16,2 Tỷ, Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
59 m²(4 x 15.5)
16 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
68 m²(5.3 x 14)
16,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
105.05 m²(4.35 x 24.15)
17 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
155 m²(6.5 x 23)
16,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường B
Nhà phố
158 m²(13 x 12)
16 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Sơn Kỳ
Nhà phố
120 m²(4.5 x 26)
16,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
70 m²(4.5 x 17.7)
16,2 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
97 m²(5 x 19)
16,2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai