Bán Nhà Mặt Tiền 100 I Gò Dầu, P. Tân Quý
Nhà phố
64.16 m²(4 x 16.04)
16,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Gò Dầu
15,4 Tỷ
~ 204 Triệu/m²75.4m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75.4 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 204 Gò Dầu, Tân Phú
- DT: 4 x 19m
- DTCN: 75.4m²
- Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 15,4 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
64.16 m²(4 x 16.04)
16,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
106 m²(6 x 18)
15 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
116 m²(4 x 29)
15,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
102 m²(18 x 13)
15 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
110 m²(5.25 x 18)
15,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
119 m²(9 x 14)
15,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
145 m²(8 x 18)
15,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Huỳnh Thiện Lộc
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
15,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai