Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 20/132D Bờ Bao Tân Thắng, Sơn Kỳ, Tân Phú
Nhà phố
172 m²(5 x 34.5)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
28 Tỷ
~ 80.7 Triệu/m²347m²
(11.5m x 32m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.5m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 347 m2 |
BÁN CĂN HỘ CHO THUÊ 72 PHÒNG + NHÀ TRỆT 3 TẦNG CÓ LỬNG – THU NHẬP 170 TRIỆU/THÁNG – TÂN PHÚ SÂN TRƯỚC ĐỂ XE THOẢI MÁI.
? Diện tích cực khủng: 11.5 x 32m, nở hậu vuông vức, công nhận đủ 347m² – cực hiếm tại khu Lũy Bán Bích.
? Kết cấu:
•căn hộ 72 phòng có gác lửng, khai thác cho thuê kín phòng, thu nhập 170 triệu/tháng – mua vào sinh lời ngay.
• Nhà trệt 3 tầng có lửng, thiết kế kiên cố, tiện ở hoặc làm văn phòng quản lý.
? Hẻm xe hơi, thông thoáng, thuận tiện di chuyển các tuyến chính Lũy Bán Bích – Hòa Bình – Âu Cơ – Tô Hiệu.
Tiện ích xung quanh:
• Gần Big C Pandora, siêu thị Co.opmart, chợ Hiệp Tân, chợ Tân Hương.
• Kề sát bệnh viện, trường học các cấp, trung tâm hành chính, ngân hàng.
• Khu vực kinh doanh nhộn nhịp, dịch vụ đầy đủ: quán café, cửa hàng tiện lợi, gym, nhà hàng.
Giá trị đầu tư:
• Đất lớn, vuông vức, pháp lý chuẩn, rất hiếm trong khu vực.
• Dòng tiền từ căn hộ và nhà phố ổn định, phù hợp đầu tư lâu dài, khai thác dịch vụ hoặc cải tạo cao cấp. Có giấy phép cho thuê.
Nhà phố
172 m²(5 x 34.5)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 19)
28 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
147 m²(5 x 30)
28 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
262 m²(8 x 32)
27,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Nhà phố
249 m²(5.8 x 37.5)
29 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Nhà phố
228 m²(6 x 20)
29 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Ngã
Nhà phố
180 m²(11 x 16.3)
29 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
529 m²(12.5 x 40)
28 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai