Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 147/62 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(6 x 16)
13,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 123 triệu/m² | 21 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 137 triệu/m² | 29 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 118 triệu/m² | 35 triệu/m² - 478 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(6 x 16)
13,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Hương
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(8 x 19)
23 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(6.5 x 25)
26 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
2892 m²(45 x 68)
210 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.5 x 14)
9,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(4.5 x 34)
17,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.05 x 16)
6 Tỷ 550 Triệu
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6 x 21)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(5.9 x 22)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
235 m²(9.2 x 25.7)
22 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 19)
28 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.65 x 9)
5,4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(18 x 11.5)
16 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 14)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B2
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(8 x 5)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(4.65 x 24)
20,6 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 11.2)
6 Tỷ 890 Triệu
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.2 x 15)
5,4 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai