Bán chung cư Tầng 1 Cư xá Lô A CC Độc Lập Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Phú | 174 triệu/m² | 21 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Sơn Nhì | 88 triệu/m² | 33 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tây Thạnh | 80 triệu/m² | 29 triệu/m² - 195 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(8 x 5)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
37 m²(3.8 x 10)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3 x 8)
3,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(4 x 5)
1,3 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(10.8 x 8.3)
4,6 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(5.6 x 23.9)
4,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(5.1 x 9)
2,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(7 x 10)
3 Tỷ 320 Triệu
46.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(9 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
47.9 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4 x 8)
3 Tỷ 70 Triệu
68.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(7 x 8)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5.7 x 8.8)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(75 x 6)
4,6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(2.5 x 10.5)
3,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(9 x 10)
4,7 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
38 m²(5 x 6)
1,5 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường S
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(4 x 11)
2 Tỷ 90 Triệu
49.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai