Bán chung cư Một phần nhà 25 Nguyễn Hữu Tiến Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
2892 m²(45 x 68)
210 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Tây Thạnh | 118 triệu/m² | 29 triệu/m² - 478 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Tây Thạnh | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
2892 m²(45 x 68)
210 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 14)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B2
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(8 x 5)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.2 x 15)
5,4 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Căn Hộ Dịch Vụ
37 m²(3.8 x 10)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(9.6 x 17.4)
21 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(4 x 5)
1,3 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
149 m²(4.9 x 30)
19,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4.97 x 18)
9,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Căn Hộ Dịch Vụ
144 m²(5.3 x 30)
22,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(4.5 x 24.5)
14 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(10 x 17)
16,8 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(5.1 x 9)
2,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(7 x 10)
3 Tỷ 320 Triệu
46.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(9 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
47.9 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(9 x 5)
5,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
128 m²(5.5 x 23)
20 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(5.6 x 10)
7,4 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai