Bán đất thửa 758 tờ 66 Đường Số 100A Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
75 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 56 triệu/m² | 18 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 92 triệu/m² | 27 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 98 triệu/m² | 37 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Đất
75 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
98 m²(4.7 x 21)
6,8 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
140 m²(7 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
46.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
96 m²(6 x 22)
7,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(5.6 x 23.9)
4,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
134 m²(5.1 x 31)
25 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
91 m²(4.7 x 20)
5,9 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
128 m²(8 x 16)
10,5 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
350 m²(10 x 35)
6,3 Tỷ
18 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
125 m²(4.7 x 20)
5,9 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
410 m²(5.65 x 50)
57 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
6,4 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
1,3 Tỷ
23.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
106 m²(5.3 x 20)
10 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(4.3 x 26.6)
12 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(6.6 x 30)
12,3 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(4.8 x 18)
9,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4.1 x 11.5)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
882.6 m²(12.47 x 50)
95 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
125 m²(5 x 25)
5,9 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai