Bán nhà mặt tiền 91 Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Văn Phan | 208 triệu/m² | 161 triệu/m² - 262 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
56 m²(6 x 14)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
91 m²(4.5 x 20)
23,8 Tỷ
262 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
139 m²(5 x 28)
29,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai