Bán nhà mặt tiền 56a Cầu Xéo, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
153 m²(5 x 30)
24 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
23,8 Tỷ
~ 262 Triệu/m²91m²
(4.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 114 Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 4,5 x 20m
Diện tích công nhận: 91m²
Kết cấu: 4 Lầu
Giá: 23.8 Tỷ
Nhà phố
153 m²(5 x 30)
24 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
23,5 Tỷ
287 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
136 m²(5 x 27)
23,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
215 m²(6.7 x 31)
24 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
136.4 m²(5 x 26.5)
23,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
232 m²(8 x 30)
24 Tỷ
103 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
24 Tỷ
200 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Thúc Hoạch
Nhà phố
139.3 m²(5 x 26)
23 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai