Bán nhà mặt tiền 630 Đỗ Thừa Luông, Phường Phú Thọ Hòa
Đất
55 m²(4 x 14)
5 Tỷ 350 Triệu
97.3 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đỗ Thừa Luông | 121 triệu/m² | 113 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đỗ Thừa Luông | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Đất
55 m²(4 x 14)
5 Tỷ 350 Triệu
97.3 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Thừa Luông
Nhà phố
91 m²(8.5 x 12)
11,5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Thừa Luông
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Thừa Luông
Nhà phố
163.5 m²(8 x 23)
18,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Thừa Luông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai