Bán nhà mặt tiền 89a Đô Đốc Long, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
97 m²(4.7 x 21)
9,4 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đô Đốc Long | 120 triệu/m² | 85 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đô Đốc Long | 91 triệu/m² | 88 triệu/m² - 95 triệu/m² |
Nhà phố
97 m²(4.7 x 21)
9,4 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
445 m²(9.8 x 27.2)
38 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
79 m²(4.2 x 19)
9 Tỷ 999 Triệu
127 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Đất
76 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Đất
82 m²(4.3 x 19)
7,2 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
64.3 m²(4 x 16)
10,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai