Bán Số tờ 113 thửa 49 Đường số 2, phường 7, Quận 8.
Khác
178 m²
7.1 Tỷ
39.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Bất động sản khác
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 32 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Mặt tiền Xã Bình Chánh | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| Mặt tiền Xã Bình Hưng | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| Mặt tiền Phường Bình Đông | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Cát Lái | 65 triệu/m² | 37 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Linh Xuân | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tam Bình | 25 triệu/m² | 24 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Khác
178 m²
7.1 Tỷ
39.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Khác
208 m²
24 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Khác
275 m²
23 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Khác
108 m²
4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Khác
46 m²
1.95 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Khác
80.5 m²
5.25 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Khác
81.5 m²
5.25 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Khác
200 m²
10.4 Tỷ
52 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Khác
56 m²
3.2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Khác
40.7 m²
990 Triệu
24.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Khác
270 m²
14 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Khác
70 m²
1.75 Tỷ
25 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Đường
Bất động sản khác
22335 m²
/m²
X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Bất động sản khác
63080 m²
1
/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 50
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai