Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 28/5A Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Quận 1
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
990 Triệu
~ 24.3 Triệu/m²40.7m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40.7 m2 | |
| Số tầng | 1 |
MPT 17,18 tờ 71 Tỉnh Lộ 43 Bình Chiểu TP Thủ Đức
Mô tả:
- Vị trí trung tâm Bình Chiểu, 100m ra TL43, xung quanh bán kính 500m có đầy đủ tiện ích, trường, chợ.
- Ngang 4 dài 10.2 40.7m2
- Sổ chung, đất dân cư hiện hữu, mua bán Công chứng Vi bằng.
- Chủ rất hợp tác, thiện chí bán, tôn trọng môi giới.
- Góc chỉ đường: đi theo vào hẻm 941 TL43, khoảng 100m, rẽ trái vào hẻm 941/53 cuối đường có căn nhà cuối cùng, lô đất sát bên cạnh.,
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
82.56 m²(4 x 21)
60 Tỷ
727 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
108 m²(12.4 x 10)
62 Tỷ
574 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
43.9 m²(4.2 x 10.5)
30 Tỷ
683 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
50 m²(4.06 x 14)
24 Tỷ
480 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
65.9 m²(4 x 17)
10,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Khác
70 m²
1.75 Tỷ
25 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Đường
Bất động sản khác
1250 m²
180 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai