Bán nhà hẻm 47/23/3 VGV Đường số 9 Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(3.9 x 6.5)
5,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Đông
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 9 | 115 triệu/m² | 8 triệu/m² - 197 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(3.9 x 6.5)
5,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
16 m²(2.6 x 6)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
35 m²(4.7 x 7.8)
5 Tỷ 780 Triệu
165 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
63 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 190 Triệu
98.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
68 m²(4 x 20)
7 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
35 m²(4.7 x 7.8)
5 Tỷ 780 Triệu
165 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
35 m²(4.7 x 7.8)
5 Tỷ 780 Triệu
165 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
30 m²(2.3 x 13.5)
3 Tỷ 50 Triệu
102 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.6)
2 Tỷ 750 Triệu
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
5,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
118 m²(6 x 20)
11,2 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
20,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
36 m²(5 x 6)
4,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
23 m²(4 x 5.8)
2,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
36 m²(5.4 x 6.8)
5,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
33.6 m²(3.5 x 9.6)
3 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
242 m²(2.5 x 9.5)
1 Tỷ 950 Triệu
8.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
77.4 m²(4 x 19)
7,6 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
36 m²(4.5 x 8)
3,5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai