Bán nhà hẻm 579/13 GIẢM 300 TRIỆU Phạm Văn Chiêu Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
6 Tỷ 380 Triệu
177 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phạm Văn Chiêu | 129 triệu/m² | 71 triệu/m² - 230 triệu/m² |
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
6 Tỷ 380 Triệu
177 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(5.8 x 7.5)
5 Tỷ 250 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(6.3 x 7.5)
5 Tỷ 250 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
8,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
6 Tỷ 680 Triệu
186 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
8,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
43 m²(3.7 x 12)
9,9 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
53.1 m²(3.5 x 15.3)
4,2 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
7,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
78.7 m²(4.2 x 20.9)
7,6 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
7 Tỷ 350 Triệu
101 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
49 m²(3.5 x 11.4)
4 Tỷ 920 Triệu
100 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
25 m²(3.3 x 8)
3,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
51 m²(4 x 12)
6,7 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²
6,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
25 m²(5 x 5)
2,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
95 m²(4.1 x 24)
6 Tỷ 990 Triệu
73.6 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9)
4,4 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai